ไช้โทรศัพท์ดูหนังในเว็ป เข้าดูได้แต่ข้อความขึ้นที่วีดีโอว่า ปฏิเสธการเชื่อมต่อ ทำไงดีดีครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเข้าดูเว็ปดูหนังออน ไลน์ฟรีก็เข้าได้ปกติเลือกหนังได้ปกติ  พอเข้าไปถึงหน้าเว็ปทุกอย่างปกติเหมือนเดิม นอกจากตรงวีดีโอที่เราจะกดดูมันขึ้นข้อความว่า angel-player.com ปฏิเสธการเชื่อมต่อ อะครับลองเปิดปิดเครื่องและลองค้นวิธีดูในเน็ตในยูทูปก็ไม่มีวิธีแก้ปัญหา มีไครพอจะรู้วิธีแก้ไข หรือเคยเจอแบบนี้บ้างไหมครับ 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่