อยู่ดีๆแฟนก็ลบรูปคู่ในไอจีของเขาออกจนหมด

สวสัสดีค่ะ เราคบกับแฟนมา3ปีกว่า เรียนอยู่ที่เดียวกัน คบกันที่บ้านทั้ง2ฝ่ายรับรู้ไปมาหาสู่กันปกติ อยู่มาวันนึงทะเลาะกันหนักพอสมควรแต่เป็นเรื่องปกติ ไม่ได้มีเรื่องนอกใจอะไรกันเลยตั้งแต่คบมา หลังจากลับมาดีกัน เขาก็มาบอกขอโทษเราเพราะเขาได้ลบรูปเราที่เขาลงในไอจีของเขา เราเข้าไปดูก็เห็นว่ารูปอื่นยังอยู่ก็เลยไม่ได้โกรธเขา หลังจากนั้นก็ไม่ได้มีอะไร จนวันก่อนทะเลาะกันนิดหน่อย เราเข้าไปส่องไอจีเขาปกติ แต่กลับเห็นว่ารูปคู่ รูปเรารูปอื่นๆที่เขายังไม่ได้ลบในครั้งก่อนหายไปหมด เขาลบออกหมดเลนค่ะ ส่วนในเฟสเขาก็ไม่เคยลงรูปเลย ไม่เคยแท็กอะไรเลย บางครั้งเราแท็กไปเขาก็ไม่ดูเลยค่ะ ที่เขาเป็นแบบนี้สาเหตุน่าจะเพราะอะไรค่ะ อยากดูความคิดเห็นจากทุกๆคนที่เข้ามาอ่าน ยอมรับในความแตกต่างของความคิดเห็นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่