เพลงมิกุ ที่ร้องช้า เศร้าๆ เก่าเเล้วด้วยละ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้เลยครับ เพลงมิกุ ที่ขึ้นต้นว่า คีโซโซอีโด อีซึโนปาอืมเต้ เเละช่วงท่อนฮุค จะร้อง อีคึคานา นิทามินิโทมิโนมิน่าเต้ อีเตมิโนอะโซอีดือ เทดือโกโต มิโคมิน่ามิทามิโน โทวเอวะกาเกทะเกโท เดอืมไดโกวานาอีทาดีอืมทาาาาาา   วาตาชิ อีดืออีโคนีซึโน โทมีอาอะเกนี้ซึโน โกกัดชิเตตตต ชิเม เตตตตตต   ประมาณนี้ครับ 5555555555 วุ้ย อายจัง วานผู้รู้ท่านเทพ กูรูตอบทีครับผมหาฟังมานานเเต่ไม่เจอชื่อเลย เป้ยเพลงช้าๆ ทำนองเศร้าๆชองมิกุครับ 
ผมจำเนื้อร้องได้เเค่นี้จริงขอโทษครับฮือๆๆๆ ผมอยากรู้เพลงอะไร
แสดงความคิดเห็น
Preview