ประจำเดือนมาแบบนี้ผิดปกติไหมคะ

คือเรามีประจำเดือน ตรงรอบบ้างไม่ตรงบ้างสลับไปมาอยู่บ่อยๆ เดือนมีนาคมมีประจำเดือนมาเยอะมากค่ะแต่มาแค่ 4 วัน จนมาเดือนเมษาน้องมาทั้งเดือนเลยค่ะ เศร้ามากแต่มาเป็นสีน้ำตาล กึ่งไปทางดำมาแรกๆเล็กน้อยค่ะ หลังๆเริ่มปานกลาง ไม่มากไป แล้วก็ไม่น้อยไป หลังๆเริ่มเป็นเลือดบ้าง
เป็นตั้งแต่ (7 เมษา- 26เมษา )แล้วทีนี้ตอนนี้เริ่มต้นเดือน พ.ค  ประจำเดือนจะมาไหมคะ นี่ก็วันที่21 แล้ว
ปล.เสี่ยงเป็นอะไรไหมคะ
แสดงความคิดเห็น