มีรูปอะไรเข้ามาในแชท

กระทู้คำถาม
คือเมื่อคืนนอนตี1ค่ะปิดเครื่องไรเสร้จหมดแต่ไม่ได้ปิดวายไฟตื่นเช้ามา มันมีรูป ภาษาไทยซ้อน อิง เกาหลี อิโมจิ ซ้อนทับกัน แล้วก็มีที่ข้อความมันเป็นแบบนี้อ่ะค่ะ ㅣㅑㅐㅐㅑㅑㅕㅣㅏㅕㅐㅛㅐㅕㅣㅑㅑㅛㅕㅐㅛㅐㅑㅏㅑㅑㅏㅐㅔㅐㅑㅑㅔㅑㅑㅣㅡㅕㅑㅐl🏉
iㅛypyl № li ₤ lyilylㅕㅐㅣㅏㅛㅣㅕㅕyㅣㅑㅛㅏouㅣㅛkyiㅕ?💀🆙u 🛢️iiyp ตกใจมาก มันจะสื่ออะไรแว้ ใช้หัวเว่ยy9นะแท็กผิดห้องขอโืษนะคะ ไปเช็คระบบ ก็มีแต่แอคเราที่ล๊อกอินเข้าเฟสตลอด
แสดงความคิดเห็น
Preview