หาข้อมูลเกี่ยวกับทหารหญิง

สวัสดีค่ะ
 ต้องการคำปรึกษาเกี่ยวกับการเรียนทหารหญิง.  คือเรียนอยู่ม.3 คือหนูตัดสินใจจริงๆละว่าอยากเป็นทหาร เเต่ยังไม่รู้ว่าจะอยู่เหล่าอะไร นะคะ คืออยากได้คำปรึกษาค่ะ พอดีอยากเรียนทหาร คือเป็นคนบุรีรัมย์นะคะ ตอนนี้พยายามอ่านหนังสือเรียนพิเศษ  ควรจะต่อม.4ที่ไหนดีคะ หรือต่ออะไรดีคะ ตอนนี้ไม่รู้จะปรึกษาใครเลย เพราะไม่มีคนให้ปรึกษา  ใครที่มีความรู้ รบกวนให้คำปรึกษาหรือเเนะนำหน่อยค่ะ สะดวกคุยทางเฟสนะคะ รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่