Surface​ go​ ทำ​ photoshop​+lightroom​ ไหวไหมครับ​

คือเป็นคนชอบถ่ายรูปมากครับ​และพอถ่ายเสร็จชอบลงรูปทันที แต่การจบหลังกล้องคงทำไม่ได้เพราะมันยังไม่สุด​ แล้วการพกโน๊ตบุ้ค​ไปด้วยทุกที่เป็นอะไรที่เมื่อยมากๆ​ เลยอยากจะลองเจ้า​ surface​ go​ ดูครับเพราะน้ำหนัก​ที่เบาและหน้าจอไม่ได้ใหญ่จนเกินไปเหมาะแก่การพกพาเป็นอย่างมากเลยเลยอยากรู้ว่ามันจะไหวไหมครับ​ lr ก็ปรับปกติทั่วไป​ ส่วน​ ps​ ก็ลง​ nik​ แล้วก็ใช้ Camera​ raw​ ลบสิวนิดหน่อยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่