ผ่าตัดเนื้องอกในมดลูกและปีกหมดลูกทานน้ำมะพร้าวได้ไหมค่ะ

สวัสดีค่ะอยากสอบถามค่ะ
เราพึ่งผ่าตัดเนื้องอกในมดลูกแล้วก็ตัดปีกมดลูกไปประมาณ 2อาทิตย์  คือปกติเป็นคนชอบทานน้ำมะพร้าวมาก พอเห็นแล้วก็อยากทานแต่ตอนนี้ยังไม่กล้าทาน  เลยอยากสอบถามใครที่รู้เรื่องว่า ถ้าผ่าตัดพวกนี้จะทานน้ำมะพร้าวได้มั้ยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview