ระหว่าง Iron man hot toys มือ1 เก็บในกล่องเป็นเวลานานไม่เคยแกะเลย กับ มือสองสภาพดี อะไรน่าซื้อกว่ากัน

ผมเพิ่งจะเริ่มสะสม iron man ยี่ห้อ hot toys ครับซึ่งหลายคนคงพอจะทราบว่าราคาไม่ใช่น้อยๆเลย ตอนนี้สนใจ Mark 33 หรือ silver centurion อยู่ครับมีมือหนึ่งที่ไม่เคยแกะเช็คเลย ถ้าแกะมาแล้วมีตำหนิก็ต้องยอมรับไป กับมือสองสภาพดีสีไม่ซีด เลยตัดสินใจไม่ได้ว่าจะซื้ออันไหนครับ จึงอยากขอคำแนะนำผู้รู้ครับว่า การเก็บสินค้าไว้ในกล่องเป็นระยะเวลานานส่งผลถึงคุณภาพวัสดุของพลาสติก ยาง และระบบไฟหรือไม่ครับ

ปล.มือ1ถูกกว่ามือ2 ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่