เบลล่า ราณี กับลุคสุดเซ็กซี่ที่ไม่เคยเห็นมาก่อน พร้อมผองเพื่อนแก็งลูกเจี๊ยบ

เห็นรูปนี้ต้องบอกเลยว่าว้าวๆมากๆค่า เสื้อครึ่งตัวโชว์ซิกแพค มีเสื้อคลุมแขนเล็กน้อย นั่งทานข้าวเย็นที่ภูเก็ตชิลๆกับผองเพื่อน
โพสรูปไม่ได้แปะลิ้งแล้วกันนะคะ https://www.instagram.com/p/BxDBfwFjQvq/?utm_source=ig_share_sheet&igshid=itwcma6mgg3b
นี้ขนาดแค่ลุคทานข้าวน้า อยากเห็นลุคชายหาดเต็มๆอีกเยอะๆเลยค่า เบลสวยหุ่นดีขนาดนี้ ใจดีปล่อยรูปให้เราดูอีกเถิดน้า
ทริปนี้ไม่มีพี่เวียร์ไปด้วย เบลเลยเซ็กซี่จัดเต็มได้ใช่มั้ย 555 แซวๆนะคะ
ขอบคุณรูปจาก ไอจีร้านข้าวต้ม Kobenz.official นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
เอาตรงๆเราว่าเธอเหมือนคนแต่งตัวไม่เป็นอ่ะ
ความคิดเห็นที่ 6
แอบ งง กับแฟชั่นเบลล่า 55555t

จริงๆ เบลล่า ใส่แค่เสื้อยืดกางเกงยีนส์ก็สวยแล้ว
ความคิดเห็นที่ 8
เราว่าไม่สวยเลยค่ะ
ความคิดเห็นที่ 13
เบลล่าเป็นคนที่แต่งตัวธรรมดาจะน่ามองมาก สวยมาก แบบเสื้อยืด กางเกงยีนส์งี้  แต่ทำไมพอเวลาออกงานเธอจะใส่ชุดอะไรไม่รู้ เราว่าเบลล่าเขาไม่มีเซ็นส์์์ด้านนี้หรือเปล่า มันมิกซ์แอนด์ไม่แมตน่ะแกรรรร!!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่