สอบถามการจัดส่งของ Thisshop

สวัสดีค่ะ เริ่มจากเราได้สั่งของกับทาง app Thisshop เกือบอาทิตย์นึงแล้ว แต่ยังขึ้นสถานะรอการจัดส่งอยู่เลยค่ะ ส่งอีเมล์ แชทเฟส แชทไลน์ และโทรไป ไม่มีการรับสายและตอบกลับแต่อย่างใด เห็นคนอื่นก็มีปัญหาเรื่องนี้เหมือนกัน บางคนรอของเกือบเดือนยังไม่ได้เลยก็มี เลยอยากรู้ว่ารอขนานแล้วได้จริงไหมคะ หรือยังรออยู่ แล้วมีวิธีจัดการให้ได้ของไวๆ ยังไงบ้างคะ ของเราไม่มีการตอบกลับมาเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่