เสริมจมูกที่ medmetic by meko โดยใช้เนื้อก้นกบแล้วปลายแดง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเราได้มีโอกาสไปทำจมูกที่ Medmetic by meko โดยใช้เนื้อก้นกบ แล้วปลายแดงค่ะ แดงตั้งแต่วันแรกที่ทำ ตอนนี้ผ่านมา 2-3 วันแล้วค่ะ อยากถามประสบการณ์ท่านไหนเคยทำที่นี่ในลักษณะเคสนี้ หรือทำที่อื่นแล้วเป็นแบบเรามั้ยคะ จิตตกมากค่ะ กลัวทะลุ เพราะเป็นคนเนื้อน้อย แต่เลือกใช้เนื้อก้นกบรองแล้วนะคะ
แล้วในโพรงจมูกฝั่งข้างในตรงปลาย มีตุ่มขาวๆโผล่ออกมา แตะไปแล้วแข็งๆแต่เราไม่กล้าแตะแรงใช่ซิลิโคนโผล่ไหมคะ กลัวมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่