สอบถามข้อมูล Ford Focus 2019 5 ประตู

กระทู้คำถาม
กำลังตัดสินใจจะซื้อรถใหม่ครับ ส่วนตัวแล้วเคยใช้ Ford Fiesta มาแล้วรู้สึกชอบสมรรถนะการขับขี่ทางไกล เครื่องแน่น เข้าโค้งหนึบดี ขับออกต่างจังหวัดสนุกครับ เลยอยากลองเล่นรถแบรนด์นี้ต่อ เลยเล็งๆไปที่ Ford Focus 2019 ได้ยินมาคือ รถรุ่นนี้จะไม่นำเข้ามาขายในไทย ไม่แน่ใจว่าข้อมูลนี้เท็จ จริงประการใดครับ

ปล. หรือใครมีข้อมูลรถรุ่นอื่นที่น่าสนใจ ขับสนุก เครื่องแน่น ภายในห้องโดยสารใหญ่ สะดวกสะบาย มีลูกเล่นในการขับขี่เยอะๆ แนะนำได้นะครับ เปิดรับข้อมูลครับ เพียงแต่ส่วนตัวชอบรถยุโรปเท่านั้นเอง งบตั้งไว้ที่ไม่เกิน 1.5 ล้านครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่