ระวังสั่งมือถือจาก AIS Store แล้วไม่ได้สินค้า

กระทู้สนทนา
ผมได้สั่ง Mi9 วันที่ 4/4 ไปจาก ais store (ตอนซื้อว่ากดยากแล้ว) ตอนจะส่งของยากมากครับ
เลื่อนตั้งแต่วันที่ 20 เมษายน มา จนป่านนี้ยังไม่ได้อีกครับ นี่วันที่ 1 พฤษภาคมแล้ว
แต่ตอนนี้ มีขายที่หน้าร้านแล้ว ทำไมบริการ AIS ห่วยแบบนี้ครับ คนสั่งจ่ายเงินก่อน เหมือน pre-order แต่ไม่เรียก pre-order ได้ของช้ากว่า
จะรับผิดชอบยังไงครับ อย่าบอกว่าให้ไม้เซลฟี่ 1 อันนะครับอันนี้ xiaomi เค้าเป็นคนให้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่