ตามหาที่ขายเครื่องเทศ

ป้าของเราเคยซื้อเครื่องเทศตัวนี้มาจากนอร์เวย์ เมื่อหลายปีก่อน ซึ่งตอนนี้ไปค้นหาเขาได้เปลี่ยนบรรจุภัณฑ์ไปแล้ว
อยากทราบว่าในไทย จะยังพอหาซื้อได้บ้างไหมคะ อยากนำมาทำอาหารให้สามีกินค่ะ 
ชื่อเครื่องเทศว่า frontier allspices organic  ของเดิมฝาและฉลากจะเป็นสีเขียว 

** หากพิมพ์ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

ขวดแบบใหม่ก็ตามภาพค่ะ 

อันนี้แบบเก่า หาได้แต่รุปด้านหลังขวด 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่