LAZADA มีติดต่อมาทางไลน์ส่วนตัวให้ไปขายของ

กระทู้คำถาม
ปัจจุบันเราเปิดร้านขายของก๊อกๆแก๊กๆของเราเองใน IG ไม่ได้ร้านใหญ่โตอะไรมากมาย ขายได้เรื่อยๆ เป็นพวกสกินแคร์ วิตามิน เครื่องสำอาง จากญี่ปุ่น
แล้วก็มี ไลน์  แต่ไม่ใช่ official line นะคะ เป็น ชี่อคน... แล้วตามด้วยคำว่า Lazada ติดต่อมาบอกว่าสนใจอยากให้ร้านค้าไปขายในนั้น
ไม่ทราบว่ามีจริงๆไหมคะ การติดต่อไปขายลักษณะนี้ กลัวเป็นแก๊งหลอกลวงค่ะ ปัจจุบันเราก็มีขายใน shopee ก็ขายก๊อกๆแก๊กๆเช่นกัน ก็สินค้าแบบเดียวกับใน ig แล้วก็มีสินค้าส่วนตัวที่ไม่ได้ใช้ หรือ ไม่ค่อยได้ใช้ไปปล่อยขาย ไม่ได้ลักษณะร้านค้าทำกำไรอะไรเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่