สอบถามเกี่ยวกับการจัดโต๊ะหมู่บูชาจัดแบบไหนถึงจะถูกต้องและเหมาะสมครับ

กระทู้คำถาม
สอบถามการจัดโต๊ะหมู่บูชาครับพอดีจะสั่งโต๊ะหมู่บูชาหมู่9หน้า6เพื่อวางพระพุทธชินราชและพระหลวงปู่ทวดขนาด5นิ้วสมเด็จโตขนาด5นิ้วและพระเกจิขนาด5นิ้วครับ......แต่มีอยู่ว่าพอดีมีเศียรพ่อแก่ขนาดครอบและปู่ฤาษีขนาด5นิ้วกุมารทองและวัตถุมงคลเครื่องรางของขลังถ้าผมแยกโต๊ะหมู่บูชาเพิ่มอีก1หมู่สามารถใช้โต๊ะหมู่บูชาหมู่9หน้า6ได้หรือไม่ครับถ้าสั่งเพิ่มเพราะโต๊ะหมู่บูชาที่วางเศียรพ่อแก่บนสุดพอดีจะวางหลวงพ่อโสธรขนาด5นิ้วครับหรือถ้าสั่งต้องมีขนาดเล็กกว่าโต๊ะหมู่บูชาที่วางองค์พระพุทธชินราชที่มีขนาดหมู่9หน้า6ครับขอคำแนะนำด้วยครับ

*ขอบคุณภาพประกอบจากอินเตอร์เน็ตครับ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่