อยากทร่าบราคาประเมินที่ดินในซอยลาซาล สุขุมวิท 105 ครับ

กระทู้คำถาม
คือมีคนบอกว่าในเว็บของกรมธนารักษ์
กรอกโฉนดเลขที่และหน้าสำรวจ จะมีราคาประเมินให้
แต่ลองทำแล้วไม่ได้ครับ

ที่ดิน 405 ตารางวา ในซอยลาซาล สุขุมวิท 105
เข้าไปทางปากซอยด้านสุขุมวิท ประมาณ 1.5 กม.
(ปากซอยเป็นสถานีรถไฟฟ้าแบริ่ง
ชื่อสถานีแบริ่ง แต่จะอยู่ใกล้ปากซอยลาซาลมากกว่าปากซอยแบริ่งเยอะเลยครับ
ยังงง ๆ ว่าทำไมไม่ชื่อสถานีลาซาลครับ)
ปากทางเข้าที่ดินติดถนนซอย ปากทางเข้ากว้าง 6.35 กม. เข้าไป 10 เมตรถึงที่ดิน

ไม่ทราบว่าท่านใดพอประเมินราคาได้บ้างครับ ที่ถมแล้วครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่