สอบถามย่าน Hang Bac Street ที่ฮานอย เวียดนาม สนใจจะนำสินค้าไปขายค่ะ

ไม่เคยไปประเทศเวียดนามคะ แต่รู้ว่าย่าน Hang Bac Street เป็นย่านขายเครื่องประดับ จิวเวลลี่ เครื่องเงิน อยากทราบเพิ่มเติมว่าที่นั่นขายพวกสินค้าแฟชันไหมค่ะ อยากนำต่างหูเป็นแนวแฟชันกึ่งจิวเวลลี่ไปวางขายแต่ไม่ทราบจะใช่แหล่งที่ขายสินค้าพวกนี้ได้ไหม แล้วร้านค้าที่นั่นคล้ายแถวพวกสำเพ็งในไทยไหมค่ะถ้าจะนำสินค้าไปขายสามารถเข้าไปคุยกับร้านค้าได้โดยตรงเลยไหมค่ะ ขอบคุณคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่