ขอวีว่าออสเตรเลีย

ผมขอสอบถามการขอวีซ่าหน่อยคับ
ผมกำลังเรียนปริญญาเอกในประเทศไทย โดยได้รับทุนการศึกษาจาก สกว. และทางทุนก็สนับสนุนเงินทำวิจัยต่างประเทศด้วย
ซึ่งผมสามารถอยู่ที่ออสเตรเลียได้ประมาณ 9 เดือน แต่ติดปัญหาตรงที่ เมื่อไปอ่านรายละเอียดการขอวีซ่านักเรียน จำเป็นต้องใช้ 
COE ประกอบเพื่อขอวีซ่า แต่ผมไม่ได้ลงทะเบียนเรียนของมหาวิทยาลัยในประเทศออสเตรเลีย แค่เป็นการรับเชิญไปทำวิจัยอย่างเดียว
เลยไม่แน่ใจว่าจะสามารถยืนขอวีซ่าได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่