มาตรฐานเล็กซัส คือ อะไรครับ? ต่างกับโตโยต้าอย่างไร

มาตรฐานเล็กซัส คือ อะไรครับ? ต่างกับโตโยต้าอย่างไร 

รบกวนผู้รู้อธิบายครับ สิ่งที่เล็กซัสบอกว่าเป็นมาตรฐานในต่างประเทศ(ทั่วโลก)

สามารถอ้างอิงในประเทศของเราได้ไหมครับ

จขกท. กำลังตัดสินใจซื้อรถอีกหนึ่งคัน ส่วนตัวชอบเล็กซัสมาก แต่เพื่อนและครอบครัว เตือนว่า"ไม่คุ้มค่า"

ส่วนตัวมอง2เรื่อง

1.ในเรื่องของภาพลักษณ์ Benz ดูภูมิฐาน  BMW ดูสปอร์ตคลูๆ  Lexus เป็นแบบไหนครับ?

2.การประกันคุณภาพ การทำงานของทีมช่างที่ดูแลรถ สามารถดูแลทรัพย์สินของลูกค้าได้ดีขนาดไหนครับ?

ขอรบกวนผู้รู้ด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่