ช่วยแนะนำตีนกบหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
จะสอบถามว่าถ้าเราดำนำ้แค่ snorkeling ควรใช้ตีนกบแบบไหนครับ เพื่อนๆสมาชิกช่วยแนะนำหน่อยครับงบไม่เกิน 1000
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตีนกบแบบส้นปิด ครับ ลองค้นดูในเว็บ หรือ decathlon.com แต่แนะนำให้ไปงาน TDEX2019  16-19 พค 62 ที่ไบเทคบางนา
ในงานจะมีของมาลดราคาเยอะ ยี่ห้อดีทั้งนั้น ช่วงนี้หาข้อมูลไปก่อน
แสดงความคิดเห็น
Preview