เสริมจมูก ทรงสโลปปลายพุ่งดีไหม!!!

สอบถามผู้รู้หน่อยค่า คือหนูอายุ 19 ปี อยากทำจมูก แต่เนื้อค่อนข้างน้อย จะทำได้ไหมค่ะ? แล้วควรทำทรงไหนดี หนูไม่เอาโป๊ะนะคะ ขอเน้นธรรมชาติ ลองหาข้อมูล GOOGLE แล้วบอกว่าให้ทำทรงจมูกสโลปปลายพุ่งดีที่สุด อันนี้จริงหรือเปล่า หรือมีทรงอื่นอีกไหมค่ะ ขอพี่ๆ ที่เคยเสริมหรือมีข้อมูลอื่นๆ รบกวนแบ่งปันด้วยนะคะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
ทรงซิลิโคนไหนๆที่เค้าว่าสวย เราว่ามันอยู่ที่ทรงนั้น ๆ เข้ากับหน้าเราด้วยหรือเปล่าต่างหากค่ะ ต่อให้คนอื่นบอกว่าทรงนั้นดีกว่าทรงนี้ดีกว่า แต่ถ้าทำมาไม่เข้ากับหน้า เราว่าก็ไม่ตอบโจทย์ป้ะคะ อย่างของเรานะอยากได้แบบธรรมชาติ แต่ต้องดูโด่งขึ้นแบบหน้าเปลี่ยนตั้งโจทย์ซะแฟนบ่นว่างั้นไม่ต้องทำศัลยกรรมไหม555 แต่คุณหมอที่ Eden Clinic ก็เก็ทฟิลเรามากๆ แถมช่วยเราออกแบบรูปหน้า เทียบทรงซิลิโคนแต่ละแบบให้ดูว่าทำออกมาแล้วจะประมาณไหน มันเลยทำให้เราสบายใจตั้งแต่ก่อนทำ เราเป็นคนเนื้อไม่เยอะ ฐานจมูกแบนแต่ไม่หนา ก็พอจะดึงได้อยู่ ทำทรงสโลปพุ่งปลายนิดๆ หมอเหลาซิลิโคนให้ดูสันจมูกไม่แข็งเกินไป ทำออกมาหน้าหวานตอนหน้าตรง แต่แอบเซ็กซี่ตอนหันข้าง ส่วนตัวแนะนำให้ปรึกษาหมอ และให้หมอออกแบบซิลิโคนให้เลือกหลายๆแบบค่ะ จะได้ไม่ผิดหวังหรือลุ้นเอาตอนทำเสร็จ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่