คิดยังไงเกี่ยวกับประเด็นนี้ "โกคูเป็นตัวละครสีเทา" และเหตุนี้เราจึงสามารถคาดเดาอนาคตของ ดราก้อนบอล

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอด้วยเหตุนี้ ผม ขอลอง เดา เนื้อเรื่อง อนาคตของ ดราก้อนบอล ดู 
ผมว่าในอนาคตมีโอกาศที่โกคู จะกลายเป็นคนชั่วเพราะ สันดานดิบ ของ ไซย่าตื่นขึ้น 
ถ้าเป็นงั้นจริงจะเป็นยังไง 
ปล.ผมชอบ ดราก้อนบอล เพราะ ตัวละครมันเป็นสีเทานี่แบหะ ไม่ใช่ มาเอะอะ อะไรก็ พลัง มิตรภาพ แบบ นารูโตะ หรือ แฟรี่เทล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่