ใช้น้ำยายืดผมของ L’OREAL หรือ Schwarzkopf ดีคะ ด่วนๆค่ะ พรุ่งนี้จะไปซื้อละ

เป็นคนผมหยิก หยักศก ฟู ตั้งแต่เกิดเลยค่ะ ผมเสีย แตกปลาย มีขาดหลุดร่วงนิดนึง แต่ผมไปหยาบนะคะ ผมยังนุ่มอยู่ ผ่านการยืดมาหลายครั้ง ประมาน ปีละครั้ง ยือครั้งล่าสุด ประมานต้นเดือนเมษาปีที่แล้ว ทำสีล่าสุดประมานเดือนมิถุนาปีที่แล้วค่ะ
ตอนนี้กำลังดูน้ำยายืดผมไว้ 2ยี่ห้อค่ะ
1.L’OREAL PROFESSIONNEL PARIS สำหรับผมทำเคมีเป็นประจำ หรือผมสุขภาพอ่อนแอ
2.Schwarzkopf PROFESSIONNEL Strait glatt 2 สำหรับผมผ่านการทำสีและพรุนมาก
3.Schwarzkopf PROFESSIONNEL Strait glatt 0 สำหรับผมหยิกมาก เส้นใหญ่ ฟุ้งฟู

สอบถามเพิ่มเติมนะคะ
Schwarzkopf PROFESSIONNEL Strait glatt 0 สำหรับผมหยิกมาก เส้นใหญ่ ฟุ้งฟู  ลักษณะผมแบบที่กล่าวมาข้างต้นนั่นใช้ได้รึป่าวคะ เพราะเทใจให้ตัวนี้ประมาณ60%เลยตอนนี้

รูปภาพเดี๋ยวจะลงให้ดูในคอมเม้นท์นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่