ทาง kerry สามารถแกะของก่อนถึงมือผู้รับได้ด้วยเหรอ ??

วันนี้มีพัสดุของผมมา (ไม่ได้รับเอง และยังไม่มีใครแกะพัสดุใดๆ แล้วผมมาแกะเอง)
พอมาดูก็เห็นว่าพัสดุของผมนั้น มีรอยกรีดเทปก่อนหน้านี้แล้ว (ซึ่งเทปที่ว่าเป็นเทปวอยของทางร้านที่ผมสั่งของไม่ใช่เทปใสทั่วไป) แล้วเอาเทปใสมาแปะทับอีกทีก่อนจะมาถึงมือผม
แต่เปิดมาข้างในเป็นของที่ผมสั่งไม่มีอะไรหาย (มั้งนะ)
สาเหตุแบบนี้เกิดจากอะไรครับ พนักงานแกะดูของเพราะมันมีราคาหน้ากล่องด้วยรึเปล่า หรือมันเป็นของแปลกหายากเฉพาะทางเลยอยากเห็นหรือยังไง

รบกวนผู้ที่เกี่ยวข้องมาชี้แจงแสดงความรับผิดชอบหน่อยครับ
แบบนี้จะไว้ใจได้แค่ไหนในการส่งของครั้งต่อๆ ไป
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่