งานแต่งงานพี่สาวอยากร้องเพลงbodyslamให้แต่นึกเพลงที่เข้ากับงานไม่ออก

สวัสดีครับ พอดี พี่สาวกำลังจะแต่งงาน ซึ่งปกติไม่ค่อยได้คุยกัน เป็นประเภทแบบ รักนะแต่ไม่แสดงออก อ่ะครับ  แล้วพอดีปีหน้าพี่สาวจะแต่งงาน เลยอยากจะร้องเพลงอวดพร (พอดีพี่สาวชอบbodyslam มากกกก)เลยอยากจะร้องเพลงของเฮียตูน  แต่นึงเพลงที่เข้ากับงานไม่ออก อยากจะขอความคิดเห็นครับ(จ้างวงมากเซอร์ไพรส์ แต่คงไม่มีปัญญาจ้างแน่ๆ) 😅😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่