หุ่นยนต์ดูดฝุ่นยี่ห้อ mister robot นี่เป็นแบรนด์จากจีนหรอครับ หรือของไทยครับ

คือพอดีไปคุยกับเพื่อนคนจีน ถามว่าส่วนใหญ่คนทางนั้นใช้ยี่ห้ออะไรกัน
รู้จัก mister robot ไหม เค้าก็งงๆ ว่ายี่ห้ออะไร ไม่รู้จัก รู้จักแต่ irobot ecovac ilife 
เลยอยากสอบถามหน่อยครับว่ายี่ห้อนี้นี่เป็นแบรนด์ไทยหรือเปล่าครับ 
แบบยี่ห้อไทย แต่จ้างโรงงานในจีนผลิต พอดีจะหาซื้ออีกซักตัวครับ เลยอยากดูเป็นยี่ห้อใหม่ๆ ที่ราคาไม่แรง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่