การยอมรับความจริงเป็นสิ่งที่ยากมากจริงๆ

ช่วง 4-5 วัน ที่ผ่านมานี้ ผมพยายามทำใจยอมรับ ว่าเค้าเลือกคนใหม่เเล้ว ไม่ได้รักผมเเล้ว
ตอนเเรกก็เหมือนจะดีขึ้น เเต่พอเมื่อคืนดันเปิดไปเจอ คลิปวิดีโอ ช่วงเวลาที่เราคบกันมา 4ปีกว่า
น้ำตาผมไหลออกมา ความรู้สึกต่างๆมันกลับมา
อยากจะดูเเลเค้าอีกครั้ง ร้องไห้เกือบทั้งคืนเลยครับ มันรู้สึกเเย่มากๆ เพื่อนๆใช้เวลานานไหมครับ กว่าจะตัดใครสักคน ลืมใครสักคนจากชีวิต มันทรมานมากจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview