จากประสบการณ์การใช้ Xiaomi purely anti-pollution mask (มีพัดลม) กันฝุ่นได้ดีหรือไม่

เนื่องจากตอนนี้ภาคเหนือที่ผมอาศัยอยู่ ฝุ่นควัน PM2.5 เยอะมาก ๆๆๆ
อยากลองซื้อ Xiaomi purely anti-pollution mask (มีพัดลม) มาใช้ครับ
อยากถามคนที่เคยใช้ครับว่าตกลงมันเวิร์คไม่เวิร์คในแง่การกันฝุ่นครับ

ดูรีวิว บางรีวิวบอกว่าแน่น หายใจแทบไม่ออก
บางรีวิวบอกว่าไม่เลยฝุ่นเล็ดลอดแน่นอน
บางอันบอกว่าไม่แน่นแต่ตัวพัดลมที่เป่าเข้ามันอัดอากาศดี เข้ามาอากาศเสียไม่เข้าอยู่แล้ว

เลยอยากถามเพื่อนๆ ในนี้ว่าตกลงมันอย่างไรดีครับ
1. จากประสบการณ์การใช้ Xiaomi purely anti-pollution mask (มีพัดลม) กันฝุ่นได้ดีหรือไม่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น