ตามหาเรื่องผีที่เคยฟังใน the ghost หรือ the shock นานมาแล้ว

พอดีเคยฟังเรื่องผีเรื่องนึงที่ตำรวจโทรมาเล่า ว่ามีผู้หญิงมาแจ้งความที่มีอุบัติเหตุมอไซต์ล้มบนเขาใหญ่ มีวัยรุ่นผู้ชายบาดเจ็บกับผู้หญิงที่หัวขาด แล้วโทรบอกตำรวจว่าหัวตัวเองอยู่ตรงไหน อะค่ะ เรื่องประมานนี้แต่หาไม่เจอจำไม่ได้ว่าชื่อเรื่องอะไรใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่