สอบถามการเดินทาง จากสังขละบุรี ไปเขาคิชกูฏ

สอบถามการเดินทาง จากสังขละบุรี จังหวัดกาญจนบุรี ไป เขาคิชกูฏ การเดินทางโดยรถยนต์ส่วนตัวค่ะ ค้นหาจากกูเกิ้ลแมพ บอกให้ไปทางราชบุรี นครปฐม แล้วเข้ากรุงเทพฯ เลี่ยงไปทางมอเตอร์เวย์ เข้าระยอง แล้วก็จันทบุรี ใช้เวลาเดินทาง 8 ชั่วโมงกว่า สอบถามผู้รู้ค่ะ มีเส้นทางอื่นที่จะลดเวลาการเดินทางไหมค่ะ 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview