[SR] MK ร้านอาหารราคาแพง แต่ไม่มีนโยบายรับผิดชอบสินค้า

เนื่องจากวันที่ 10 มีนาคมผมได้ไปซื้อเป็นย่างจากร้าน MK ซึ่งผมชอบกินเป็ด MK เป็นประจำอยู่แล้ว
แต่วันนี้กลับได้สินค้าไม่เหมือนทุกวัน หนังของเป็ดราคาหลายร้อยแถมขนเป็ดมาให้ผมด้วย ซึ่งร้านอาหารราคาขนาดนี้
ไม่ควรจะพลาดเรื่องเล็กน้อยแบบนี้ได้เลย มันเป็นสิ่งที่มองด้วยตาเปล่าก็เห็นแล้ว หลังจากนั้นผมก็ได้ complain ไปกับทางร้าน
ก็มีผู้จัดการจากทางร้านโทรกลับมา สิ่งที่น่าตลกกว่าขนเป็ดคือ ผู้จัดการคนนั้นพูดว่า "ทาง MK ยังไม่มีนโยบายรับผิดชอบในส่วนนี้"

สรุปสั้นๆในความเข้าใจผมนะ ผู้จัดการคนนั้นให้ผมกินเป็ดและขนเป็ดครับ

ดังนั้นใครจะกินเป็ด MK ก็ทำใจไว้นะครับ MK ไม่รับผิดชอบในส่วนนี้ครับ
ชื่อสินค้า:   MK Restaurant
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างแต่ได้รับผลประโยชน์อย่างอื่น เช่น บัตรกำนัล ค่าเดินทางตามจริง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่