ช่วยด้วยค่ะ ฝันว่ามีเซ็กกับผี แต่เขาบอกเราว่า..

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ดิฉันอายุ22ปี เลิกกับแฟนคนเก่าได้2ปี หลังจากนั้นดิฉันชอบฝันว่ามีเซ็กกับผี ตอนฝันเหมือนรู้ตัวอยู่ตลอด แต่ตอนฝันแรกๆก็ตกใจแล้วก็กลัวพอฝันบ่อยๆครั้งความกลัวก็ไม่เท่าไหร่แถมดิฉันก็มีอารมเคลิ้มตาม  บวกกับพยายามจะมองหาในความฝันว่าใคร  เพราะทุกครั้งที่ดิฉันฝันแบบนี้จะไม่เห็นตัว แต่รู้สึกได้ว่ามีบางอย่างคร่อมตัว ไซร้คอ แล้วก็มีแหย่ๆล้วงๆ ทั้งๆที่ดิฉันไม่ได้หมกมุ่นนะคะ ฝันแบบนี้ทุกอาทิตย์ บางอาทิตย์ก็ไม่ต่ำกว่า3ครั้งทั้งกลางวันกลางคืนไม่เว้น  ล่าสุดวันนี้แปลกใจค่ะ ฝันอีกแล้ว เหมือนเคย แต่ครั้งนี้มีจะหนักว่าครั้งก่อนๆ ซึ่งวันนี้ก็เป็นวันพระรึป่าวไม่แน่ใจ ตอนฝันเราก็เคลิ้มตามปกติค่ะยอมรับว่ามีอารมณ์แบบสุดๆ ความกลัวดิฉันหายหมดเลย *ดิฉันได้ยินเสียงผู้ชายพูดเสียงยังหนุ่ม เขาบอกว่า "ไม่ต้องตกใจ เขาเป็นแฟนเก่าดิฉันเอง เขารักดิฉันมาก เขาหึง เขาหวง เขาไม่อยากให้มีใคร ที่เขามาหาได้เพราะเขาขอร้องใครสักคนนี่ล่ะค่ะ (แต่ดิฉันได้ยินไม่ชัด )ให้ปล่อยเขาออกมาหาดิฉัน ดิฉันเลยถามเขาในความฝันว่า เป็นใครกันแน่ ทำไมไม่ยอมให้เห็นหน้า ทำไมไม่ยอมให้เห็นหน้า ดิฉันถามแบบนี้อยู่2รอบ แล้วก็บอกเขาถ้ารักกันทำไมต้องทำแบบนี้  มันเหมือนทำร้ายกัน เธอทำให้ฉะนกลัว แล้วเขาก็หัวเราะ แล้วก็ไม่ตอบ แล้วดิฉันก็สดุ้งตื่น ดิฉันตื่นขึ้นมาด้วยความสงสัย ไม่ได้มีความกลัวเลยแม้แต่นิด แต่ดิฉันพยายามไม่คิดเยอะ แต่ดิฉันก็เผื่อใจเชื่อบ้างไม่เชื่อบ้าง ไม่ได้ยึดติด งมงาย แค่อยากได้รับความเห็นต่างจากเพื่อนๆพี่ๆในพันทิปน่ะค่ะ
คิดยังไงกันบ้างคะ กระทู้แรกผิดถูกขออภัยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่