โรงดรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย

คือผมอยากรู้ว่าห้องเรียนของสวนกุหลาบที่เป็น วิทย์-คณิต-ภาษานี่ ดีมั้ยครับ จริงๆอยากไปสอบห้องเรียนพิเศษที่สอบในวันที่ 10 แต่ว่าไปมอบตัวที่จุฬาภร
เลยไม่รู้ว่าห้องเรียนวิทย์-คณิต-ภาษา ที่จะสอบในวันที่ 31 นี้ดีรึป่าว
ใจจริงอยากไปอยู่สวนกุหลาบตั้งแต่ มต้นแล้ว แต่ดันลืม เลยกะจะมาตอน ม.ปลายแทน
แล้วอยากรู้อีกอย่างนึงครับ พอเรียนสวนกุหลาบนี่ พักที่ไหนเหรอครับ หอ หรือว่าอะไร เอาตรงๆเลย คือไม่รู้จะหาข้อมูลที่ไหนให้มันตรงจุดดี เลยมาถามในนี้
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่