การสอบเข้าโรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เลย

ขอสอบถามหน่อยค่ะ🙏 มีพี่ๆคนไหนเรียนที่โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยา เลยมั้ยคะ หรือ โรงเรียนจุฬาภรณวิทยาลัย
คือส่วนตัวจะสอบเข้าจุฬาภรณค่ะ  
แต่ยังไม่ทราบว่าต้องเริ่มยังไง
ต้องเตรียมตัวยังไงบ้าง.
จำเป็นต้องเรียนพิเศษมั้ย
ถ้าต้องเรียนพิเศษแนะนำที่เรียนหน่อยค่ะ ต้องอ่านหนังสือ และ ต้องซื้อหนังสือเล่มไหนมาอ่านมาฝึกทำโจทย์
ข้อสอบออกประมาณไหนหรอคะ
วิทย์ออกไปทางไหน
คณิตออกไปทางไหน
ข้อสอบการสอบเข้ายากขนาดไหน
ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview