สอบถามเพื่อนๆค่ะ นั่งรถตู้ประจำทาง มาจาก จ.ราชบุรี จะไปโชคชัย4 ซอย54

ด้วยความที่เป็นคนต่างจังหวัด ไม่เคยไปเเถวนั้นเลย จะไปดูรถกะป้อค่ะ

โดย..นั่งรถตู้โดยสาร มาจาก จ.ราชุบุรี รถจะจอดจุดหลักคือ สายใต้เก่า - สายใต้ใหม่ - อนุสาวรีย์ - สนามหลวง - หมอชิต2

เราจะต้องไปลง จุดไหนค่ะ..?  เพื่อที่จะต่อรถไป โชคชัย4 ซอย54 แยก23 (-_/\_-)

แนะนำหน่อยคะ ไม่อยากนั่งเเท็กซี่ ยาวๆ เสียดายเงินคะ (อีกอย่างกลัวโบกไม่จอดรับ) ให้รถตู้จอดจุดไหนคะเพื่อนๆ..? เเล้วสมควรจะต่อรถอะไร ไปซอยโชคชัย4 ซอย54 แยก23

ร้องไห้ ขอบคุณคำตอบ ล่วงหน้าค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่