แฟนชอบไห้คอลไว้ตลอดเวลาจนผมไม่มีเวลาทำอะไรเลยทำอะไรไม่สะดวกควรทำยังไงดีครับ?

กระทู้คำถาม
คือเขาชอบไห้ผม คอลไว้ตลอดเวลาเลยครับ เช้าสาบบ่ายเย็นเรียกว่าทุกเวลาเลยครับ บางทีผมต้องคอลกับเขาในขณะที่ผมอยู่กับเพื่อนที่มหาลัย ผมเกร๊งมากครับเหมือนมีคนมาคอนฟังบทสนทนาของผมกับเพื่อนตลอดวลาจนผมอึดอัดมากๆครับกลัวมาว่าเราพูดอะไรกับเพื่อนจะไม่เข้าหูเขาแล้วจะทะเลาะกันครับ ไม่รู้ว่าควรทำยังไงดี เหมือนผมไม่ค่อยมีเวลาส่วนตัวเลยครับ😔😔😔
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่