ช่วยแนะนำ บ้านเช่า แถว ถนนบางบอน 3,4,5 หนองแขม ราคาไม่แพงทีค่ะ

สวัสดีค่ะ  ใครที่กำลัง ปล่อยบ้านให้เช่า  หรือ  เจอบ้านให้เช่า สภาพดี สภาพแวดล้อม สังคม  ดูปลอดภัย  เนื่องจากมีลูกชาย  ลูกสาวด้วยค่ะ  สามีเลิกงานดึก

รบกวนช่วยแนะนำทีค่ะ  เนื่องจากอยู่หลายคน อยากได้เป็นบ้านที่มีสัดส่วน  ครัว  ห้องน้ำ  ห้องนอน  ที่จอดรถ  ปกติทำกับข้าวกินเอง อยากได้ที่ราคาไม่สูงมาก  เป็นคนรักความสะอาด  จะช่วยดูแลบ้านเหมือนบ้านตัวเองเลยค่ะ    แนะนำมาได้เลยนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่