หน้าตาไม่ค่อยหล่อเป็นนักแสดงได้ไหม???

การที่จะเป็นนักแสดงสายบันเทิงแบบผมเป็นได้ไหม??
ผมฝันมาตั้งแต่เด็กแล้วว่าโตขึ้นอยากเป็นดารานักแสดงได้ออกทีวีสักครึ่งนึ่งในชีวิต ตอนนี้ผมโตขึ้นมากแล้วผมพร้อมที่จะก้าวหน้ากับงานในสิ่งที่ผมรัก ผมอยากเป็นมากแต่ผมมีจุดที่แย่มากแล้วคิดกนักด้วย ผมเป็นที่แพ้อาหารทะเลมันทำให้ผมมีรอยแผลเป็นเป็นจุดๆตามร่างกายจะออกไปไหนก็ไดเ้แต่ใส่เสื้อแขนสั่น กางเกงขายาว ผมกังวนมาก อีกทั้งผมไม่ค่อยหล่อ ผิวไม่ได้ขาวอะไรมากนัก แต่ถ้าเรื่อฃความสามารถผมมีความสามารถผมว่าคงเป็นทางการแสดงอย่างเดี่ยวแหละ ส่วนสูงผมก็ไม่ค่อยสูงหรอก ผมสูงแค่ 164 เอง น้ำหนัก50 ใครๆก็ว่าผมยังดตี้ยอยู่
ตอนนี้ผม อายุ จะเข้า,20 แล้วผใเลยอยากทำตามความฝันของผมมาก จนผมได้เจอกันเว็บๆนึ่งชื่อว่า  ที่รับสมัครเป็นนักแสดง Entertain JOB .com ผมอยากของปรึกษาเรื่องนี้ นี้มาก ผมอยากเป็นนักแสดงจริงๆผมฝันมานาน แล้วจอนนี้ผมพร้อมแล้วแต่ขาดเรื่องที่ผมจะปรแกษานี่แหละ ช่วยชี้แนวทางในอนาตคให้กับผมด้วยเถอะนะคาบ ..request..

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่