เต่าญี่ปุ่นที่เลี้ยงอยู่น่าจะไม่สบายครับ อยากได้คำแนะนำ

คืม ผมพึ่งซื้อเต่าญี่ปุ่นมาเลี้ยงครับ ตั้งแต่ที่ซื้อมาน้องก็ดูซึมๆไม่ยอมกินอาหาร
อยู่นิ่งๆตลอดเวลา จะเห็นขยับฉะเพราะตอนเอามาอาบแดด และเวลาลงน้ำตัวจะลอยน้ำตลอดเวลาครับ
คิดว่าท้องอืด รึเปล่า หรือเป็นเพราะสาเหตุอื่น แถวที่ผมอยู่มีแต่คลีนิครักษาหมาแมว
ใครพอมีประสบการณ์ช่วยแนะนำได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่