อยากสอบถามคนที่รู้สถาบันการเต้นบัลเล่ต์ที่ต่างประเทศหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะชาวพันทิปทุกๆคน คือวันนี้เราอยากมาสอบถามเรื่องมหาลัยที่ต่างประเทศค่ะ คือเราอยู่ม.5 เเล้วค่ะ อีกไม่นานก็จะเข้ามหาลัย คือเราเต้นบัลเล่ต์อยู่ค่ะ เต้นมานานมากเเล้วค่ะ แล้วรักสิ่งที่ทำมากๆจนคิดว่าอยากจะเข้ามหาลัยทางด้านนี้เลยค่ะ ใครพอมีความรู้ทางด้านนี้บ้างไหมค่ะ ขอทราบเรื่องการเข้าศึกษาต่อด้วยค่ะ เช่น ใช้ GPA อะไรบ้าง ต้องเท่าไหร่ วิธีสอบเข้าไปเรียน ประเทศเช่น England, Scotland, UK, Canada , Aus ประเทศประมาณนี้ที่เราสนใจค่ะ ไม่เอาเเบบเรียนพิเศษนะค่ะ ขอมหาลัยเฉพาะทางนี้เลยค่ะ ใครพอมีเเนะนำบ้างไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่