Birkenstock หนังปลอมพรีคาราพันกว่าบาท

สวัสดีค่ะ ตอนนี้สนใจอยากซื้อรองเท้าเพื่อสุขภาพ หลังๆมานี้เดินเยอะๆแล้วเมื่อยเท้ามาก อยากหารองเท้าแตะที่ใส่แล้วสบาย แล้วก็แอบแฟชันหน่อยๆด้วยค่ะ

ตอนนี้เลยเล็ง Birkenstock Madrid ไว้
พอไปดูราคาของจริงกับราคาในเว็บร้านพรีออเดอร์ ต่างกันมากเลยค่ะ ของพรีออเดอร์ก็ดูใส่กล่องและบอกว่าเป็นของจริง แต่ราคาแค่พันต้นๆ ต่างกับ ในช็อปที่เกือบสามพัน

แล้วพอลองหาข้อมูลมาก็เจอว่ามีของแท้ที่เป็นหนังเทียม ที่ราคาจะถูกกว่าหนังแท้

อยากทราบว่า ตามร้านพรีออเดอร์นี้เป็นของแท้มั้ยคะ ที่ราคามันถูกเพราะเป็นหนังเทียม หรือว่าของปลอมแต่มาหลอกขายอะคะ หารีวิวก็ไม่ค่อยเจอเลยค่ะ
ถ้าเป็นของแท้แต่หนังปลอมอันนี้ไม่ค่อยซีเรียสเท่าไหร่คะ สนใจในความเป็นไม้ก็อกที่ปรับขนาดตามรูปเท้า แต่ราคาเต็มๆสู้ไม่ไหวจริง

ปล.ใครมีรองเท้าแตะอะไรใส่สบายก็แนะนำได้นะคะ ขอบคุณมากเลยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ของแท้ สายมีทั้ง PU และ หนังแท้
งานพรี พันกว่าบาท ตีไปว่าปลอมไปก่อนเลยจ้า
พรีต้อง ราคา 2พัน+ นะคะ ต่ำๆกว่านี้ปลอมจ้า

หรือ ไปหามือสอง สภาพดีดี บางร้านขายพันกว่าบาท
หลัก ร้อยก็มี จ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่