เดรสงานป้าย เดรสออกงาน เดรสฟรุ้งฟริ้ง ไซร์ใหญ่หาซื้อกันที่ไหนค่ะ ??

ตามหัวข้อเลยค่ะพอดีเป็นสาวอวบไม่ถึงกับอ้วนมากแต่ไซร์เสื้อผ้าก็หาซื้อยากอยู่ถ้าไม่สั่งทาง Internet เดินหาตามท้องตลาดยังยากเลยค่ะ smile
ใครพอจะรู้แหล่งที่ขายมั้ยค่ะคือไม่ค่อยอยากสั่งทางเน็ตเท่าไหร่เพราะชุดนึงเท่าที่เคยสั่งราคาก็ 800++หรือแม่ค้าคนไหนขายส่งบ้างทักมาทีจร้า พาพันขอบคุณปล. อยากสั่งหลายชุด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่