ผ่าตัดกระดูกสันหลังคด

ตอนนี้หนูกระดูกสันหลังคดค่ะ พึ่งรู้ตัวตอนอายุประมาณ14ปี ตอนนี้กำลังขึ้นม.6อายุจะ18แล้วค่ะ หนูมีการไปปรึกษาหมอที่รพ.แถวบ้านค่ะ เป็นรพ.ประจำอำเภอ คุณหมอก็ได้ส่งตัวไปที่รพ.ราชวิถี
ตอนนี้หนูก็กำลังเตรียมเอกสารการเอกซเรย์ต่างๆไปหาคุณหมอที่ราชวิถี อยากถามคนที่มีประสบการณ์ทางด้านนี้อ่ะค่ะ ว่าต้องเตรียมตัวยังไงบ้าง หลังผ่าตัดเป็นยังไงบ้าง รพ.ไหนที่เหมาะกับเรื่องผ่าตัดกระดูกสันหลังคด ตอนนี้หนูค่อนข้างที่จะเครียดมาก กลัวมีผลกระทบต่อการเรียน การใช้ชีวิตประจำวัน อยากได้คำปรึกษาจากทุกๆคนนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่