หากต้องการส่งอาหารแมว จากไทยไปอิหร่าน มีขนส่ง logictic ไหนแนะนำบ้างคะ

อาหารที่ว่าคืออาหารเม็ดค่ะ ที่อิหร่านอาหารแมวนำเข้าน้อยยี่ห้อมาก
คิดว่าอยากส่งอาหารเม็ด ยี่ห้อประจำที่น้องแมวชอบไปให้เค้ากินอ่าค่ะแบบตุนให้กินเป็นปี อาจจะ 10-20กก.

มีใครพอแนะนำ logistic ไทย>>อิหร่าน ได้บ้างมั้ยคะ

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ : )
แสดงความคิดเห็น
Preview