หาที่เล่นปิงปอง อโศก ออ่นนุช สุขุมวิท 101/1 ค่ะ

ไม่ทราบว่ามีที่ไหนที่เราสามารถจองโต๊ะและจ่ายเงินเล่นได้บ้างคะ ขอย่านสุขุมวิท อโศก นานา พระโขนง ออ่นนุช และ 101/1  อุดมสุข ได้หมดค่ะ

ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
มีครับ แถว   บีทีเอส  ปุนวิถี  ซอย สุขุมวิท 64 ครับ  เราไปเล่น กัน ทุกเสา  มีทั้ง ญ-ช ...ค่าเล่น ค่าโตะ้   ชม./50    เล่นกัน ที่ ก้อ  3-4  ชม.    ไปหลายคน หาร กับ เบ็ต เสร้จ ไม่เกิน 30-40 บาท ครับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่