สอบถามข้อมูลเกี่ยวกับการเลือกซื้อกล้องประกันศูนย์กับประกันร้านแบบไหนดีกว่ากัน

ผมจะซื้อกล้องครับแต่ตัดสินใจว่าควรจะซื้อกล้องประกันร้าน รึประกันศูนย์เลยจะขอความรู้จากผู้รู้แนะนำหน่อยครับว่าควรซื้อแบบไหนดี
ถ้าประกันร้านขอคำแนะนำว่ามีร้านไหนแนะนำมั้ยครับ เท่าที่ผมดูมี EC MALL กับ digilifethailand ครับ
รุ่นที่สนใจ Olympus OM-D E-M10 Mark III ครับ

** ราคาเครื่องประกันศูนย์ โดยประมาณ 27000 บาท
** ราคาเครื่องประกันร้าน โดยประมาณ 17000 บาท

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview