ไมเคิล ไมเยอร์ ตายแล้วจริงๆใช่มั้ยครับ

้เพราะผมดูแล้วไม่มีทางที่ไมเคิลร์จะรอดได้เลย​ด้วยซ้ำ​ เพราะไมเคิลต่อสู้กับลอรี่จนไมเคิลตกลงไปในห้องใต้ดิน​ แล้วโดนขังใว้ในห้องใต้ดิน​ ลอรี่เลยจุดไฟเผาไมเคิลทั้งเป็น​  ผมดูแล้วไม่มีทางทีจะรอดได้เลยครับ​ เพราะถูกขังในห้องใต้ดิน​ แถมโดนเผาอีกเพราะอยู่ในห้องใต้ดินจะหนีไปใหนไม่ได้แน่ๆเพราะไม่มีทางออกอยู่แล้ว​ แล้วเพื่อนๆละครับ​ คิดว่าไมเคิลตายแล้วจริงๆหริอยัง

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่