ผู้ชายเฟรนลี่ชอบผู้หญิง ดูยังไง?

คือเราเป็นคนเฟรนลี่ค่ะ ชอบแกล้งคนอื่นไปทั่วทั้งผู้ชายและผู้หญิงค่ะ แต่เราชอบผช.คนหนึ่ง เขาเฟรนลี่และอบอุ่นมากๆค่ะ เพื่อนเราชอบไปแหย่เล่นๆแบบเต๊าะๆอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเราชอบค่ะ ด้วยความที่เขาอบอุ่นและเฟรนลี่พอเราหยอกเล่นเขาก็เล่นด้วยค่ะ น่าจะเป็นแบบนี้กับทุกคนนะคะ55555 แต่ที่ชอบทำให้เราใจสั่นคือเขาชอบเล่นผมม้าเราค่ะ ด้วนความที่นิสัยเขาไม่ชอบเล่นผมใครหรือไม่ค่อยยุ่งกับผญ.(สายเกมเมอร์ อารมณ์นั้นค่ะ)​ เราเลยว่าจะลองจีบด้วยตัวเองไปเลยค่ะ แต่คนแบบนี้ค่อนข้างดูยากอ่ะค่ะ ว่าชอบจริงหรือแค่เล่นทั่วไป ค่อนข้างกังวลค่ะ ไม่อยากคิดไปเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่